ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน เสาร์ ที่ 16 ตุลาคม 2564

เอเรดิวิชี่
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:30
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
อาร์เคซี วาลไวค์
23:45
โก อเฮด อีเกิลส์
VS
เฮราเคิ่ลส์
23:45
ฮีเรนวีน
VS
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
พีอีซี ซโวลล์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
VS
คัมบูร์
ลา ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:30
เลบันเต้
VS
เคตาเฟ่
02:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล มายอร์ก้า
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:30
วัตฟอร์ด
VS
ลิเวอร์พูล
21:00
แอสตัน วิลล่า
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลี่ย์
21:00
นอริช ซิตี้
VS
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
21:00
เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
ลีดส์ ยูไนเต็ด
23:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เชลซี
บุนเดสลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:30
อูนิโอน เบอร์ลิน
VS
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
ไฟร์บวร์ก
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
โบคุ่ม
20:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
ไมนซ์ 05
23:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
สตุ๊ตการ์ท
บุนเดสลีกา 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:30
ไฮเดนไฮม์
VS
ซังต์ เพาลี
18:30
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
18:30
อิงโกลสตัดท์
VS
โฮลชไตน์ คีล
01:30
ฮัมบูร์ก เอสเฟา
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ลีกา อเดลันเต้
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
คิโรน่า
VS
อวยส์ก้า
21:00
อมอเรเบียต้า
VS
เรอัล คาร์ตาเกน่า
23:15
ลาส ปัลมาส
VS
เตเนริเฟ่
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
สเปเซีย
VS
ซาแลร์นิตาน่า
23:00
ลาซิโอ
VS
อินเตอร์ มิลาน
01:45
เอซี มิลาน
VS
เฮลลาส เวโรน่า
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:00
โครโตเน่
VS
ปิซ่า
19:00
อัสโคลี่ พิคคิโอ
VS
เลชเช่
19:00
วิเชนซ่า
VS
เรจจิน่า
19:00
ปอร์เดโนเน่
VS
แตร์นาน่า
21:15
โคเซนซา
VS
โฟรซิโนเน่
21:15
เปรูจา
VS
เบรสชา
23:30
โคโม่
VS
อเลสซานเดรีย
ลีก เอิง
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
แกลร์กมงต์ ฟุต
VS
ลีลล์
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
โมนาโก
ลีก เดอซ์
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
ตูลูส
VS
โอแซร์
00:00
Rodez
VS
โซโชซ์
00:00
ก็อง
VS
เลอ อาฟร์
00:00
Pau
VS
ปารีส แอฟเซ
ซูเปอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
กิเรซุนสปอร์
VS
ริเซสปอร์
20:00
ซิวาสสปอร์
VS
อันตัลยาสปอร์
23:00
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
VS
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
จูปิแลร์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:30
เควี ออสเตนเด้
VS
แชร์กล์ บรูช
01:45
สตองดาร์ ลีแอช
VS
โอเอช ลูเว่น
เซเรีย อา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
05:00
ชาเปโคเอนเซ่
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
07:00
อเมริกา มิเนโร่
VS
บาเฮีย
ซูเปอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:00
ยัง บอยส์
VS
ลูเซิร์น
01:30
เอฟซี ซูริค
VS
ลูกาโน่
อัลสเวนส์คาน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
มัลโม่ เอฟเอฟ
20:00
เดเกอร์ฟอร์ส
VS
ฮาล์มสตัด
22:30
ซิริอุส
VS
วาร์เบิร์ก
ทิปเปลีเก้น
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:00
โมลด์
VS
ทรอมโซ่
เมเจอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
มอนทรีออล
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
02:30
แอลเอ เอฟซี
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
05:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
อินเตอร์ ไมอามี่
06:00
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
แนชวิลล์
06:30
Cincinnati
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
08:00
ออสติน
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:30
แอลเอ แกแล็กซี่
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
โอบอสลีเก้น
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
เยิร์ฟ
VS
รานไฮม์
พรีเมียร์ชิพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
ดันดี เอฟซี
VS
อเบอร์ดีน
บุนเดสลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
VS
ราปิด เวียนนา
22:00
ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลีกา 1
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:30
ฮอร์น
VS
อัมสเต็ตเต้น
19:30
ลาฟนิตซ์
VS
ดอร์นเบิร์น
19:30
ราปิด เวียนนา II
VS
วัคเคอร์​ อินน์สบรุ๊ค
เอ พีเอฟจี
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:30
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
VS
ทแซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย
00:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
เลฟสกี้ โซเฟีย
เปอร์วาลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:00
โกริก้า
VS
อิสตร้า 1961
22:05
ริเยก้า
VS
ดินาโม ซาเกร็บ
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:00
Isloch
VS
สลุตส์ค
เอ็นบี ไอ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:45
เกียร์ม็อต
VS
ปัคซี่ เอสอี
22:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
ซาเลเกอร์สเซ็ก ทีอี
00:30
วีดิร์
VS
ฮอนเวด
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:30
ฟูแล่ม
VS
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00
มิดเดิ้ลสโบรช์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
14:00
อัคโตเบ
VS
ไครัต
16:00
อัคซายิค โอรัล
VS
ทูรัน
18:00
ชัคเตอร์ คารากานดี้
VS
Kaspiy
ซีน็อต ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
บานิค ออสตราว่า
VS
สโลวัชโก้
00:00
สลาเวีย ปราก
VS
สโลวาน ลิเบอเรช
ลีกา 1
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:30
เซปซี่
VS
โวลุนตารี่
00:30
สเตอัว บูคาเรสต์
VS
มิโยเวนี่
เพอร์วาลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:15
มาริบอร์
VS
ราดอมล์เย่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:30
ซาร์เมียนโต้
VS
อูนิโอน ซานตา เฟ่
01:45
คิมนาเซีย ลา พลาต้า
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
04:00
ลานุส
VS
บานฟิลด์
06:15
อูราคาน
VS
โบคา จูเนียร์ส
เซเรีย เบ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:00
ปอนเต เปรต้า
VS
เนาติโก
02:30
วาสโก ดา กาม่า
VS
โคริติบา
04:30
โอเปราริโอ
VS
ลอนดริน่า
07:00
คอนเฟียนซ่า
VS
อาไว
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:00
ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
VS
เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
03:30
อูนิโอน เอสปันญอล่า
VS
คูริโก้ อูนิโด้
06:00
Deportes Melipilla
VS
ลา เซเรน่า
ลีกา อากีล่า
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:00
ลา เอกีดาด
VS
ปาตริโอตาส โบยาก้า
04:00
อเมริกา เด คาลี
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
06:05
เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
ออนเซ่ คัลดาส
08:10
อัตเลติโก นาซิอองนาล
VS
เมเดยิน
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
บันเดียร์มาสปอร์
VS
อันคารากูรู
17:30
อุมรานิเยสปอร์
VS
อียูบสปอร์
เซกุนด้า เบ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:30
มาลาก้า
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
02:00
สปอร์ติ้ง คิฆอน
VS
อัลกอร์กอน
โปรตุกีส คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:00
โอลิเวยร่า ออสปิตัล
VS
วิตอเรีย กีมาไรส์
22:00
ยูเนียน เดอ เลย์เรีย
VS
ซานตา คลาร่า
02:15
โตรเฟนเซ่
VS
เบนฟิก้า
ซูเปอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:05
อพอลล่อน สเมียร์นิส
VS
แอสเตราส ตริโปลิส
00:30
พานาธิไนกอส
VS
Ionikos
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
12:00
ซางัน โตซึ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
ชิมิสึ เอสพัลส์
VS
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
VS
กัมบะ โอซาก้า
14:00
วิสเซล โกเบ
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
14:00
โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
11:00
เบลาบิตซ์ อาคิตะ
VS
Machida Zelvia
16:30
ริวกิว
VS
เอฮิเมะ
เวียร์สลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:00
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
VS
ลีปาย่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:45
แอชดอด
VS
บีไน ซาคห์นิน
00:30
มัคคาบี้ เนทานย่า
VS
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
กอร์นิค เลชน่า
VS
เพียสท์ กลิวิเซ่
20:00
ไนไซค์ซ่า
VS
ลีเกีย กดังส์
22:30
กอร์นิค เลชน่า
VS
วิลล่า คราคอฟ
01:00
สลาสค์ วรอคลาฟ
VS
ราคอฟ เชสโตโชว่า
ลีกา 1
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:40
เรโซเวีย รเชสชอฟ
VS
โครบรี้ กลอกอฟ
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:00
อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
20:30
รูบิน คาซาน
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
ดินาโม มอสโก
ซูเปอร์ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:00
เซนิก้า
VS
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:00
Lviv
VS
ดินาโม เคียฟ
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:00
เอฟซี แวน
VS
อูร์อาร์ตู
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
05:00
มอนเตอร์เรย์
VS
คลับ เลออน
07:00
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
VS
อเมริกา
07:05
ปาชูก้า
VS
ซานโตส ลากูน่า
09:00
ครูซ​ อาซูล
VS
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:15
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
VS
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
03:30
Carlos Manucci
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:45
Torque
VS
เรนทิสทัส
01:00
ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
VS
พลาซ่า โคโลเนีย
04:00
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
VS
บอสตัน ริเวอร์
เซเรีย อา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
03:00
กัวยากิล ซิตี้
VS
โอลเมโด้
05:30
เอาคาส
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
08:00
มาการ่า
VS
แอลดียู กีโต้
ไอซ์แลนด์ คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
ไอเอ อคราเนส
VS
ไวกิงกูร์ เรย์คยาวิค
สตาร์ส ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:30
อัล ไซลิย่า
VS
อัล วาคราห์
เพอร์ซาลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:30
Kryvbas
VS
Kramatorsk
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
อัล วาห์ด้า
VS
อัล นาสร์ ริยาด
01:00
เปอร์เซโปลิส
VS
อัล ฮิลาล
ซูเปอร์ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:55
Kolubara
VS
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
23:00
คูการิค
VS
วอยโวดิน่า
Super League
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
18:15
ปาคตากอร์
VS
คิซิลคัม ซารัชโชน
ไทยลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ
19:00
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ประจวบ เอฟซี
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:30
Shukura
VS
ดินาโม บาตูมี่
19:30
Telavi
VS
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
ไทยลีก 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:30
เมืองกาญจน์
VS
ขอนแก่น
19:00
ลำปาง
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ราชประชา
VS
ระยอง
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:30
Forge
VS
Atletico Ottawa
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
16:00
อันซาน มูกุงฮวา
VS
แทจอน ซิติเซน
16:30
กยองนัม
VS
Ansan Greeners
USL Championship
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:00
รีล โมนาร์ชส์
VS
Austin Bold
04:00
Las Vegas Lights
VS
Phoenix Rising
06:00
ชาร์ล็อตต์ อินดีเพนเดนซ์
VS
ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
06:00
Hartford Athletic
VS
Loudoun United
06:00
อินดี้ อีเลฟเว่น
VS
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
06:00
Memphis 901
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
06:30
ไมอามี่
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
07:00
โคโลราโด สปริงส์
VS
ริโอ คลาโร่
07:30
San Antonio
VS
ทัลซ่า
09:00
Oakland Roots
VS
ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
J3 League
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
11:00
Azul Claro Numazu
VS
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
ไทยลีก 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
15:30
อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด
VS
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
15:30
สตูล ยูไนเต็ด
VS
ตรัง
15:30
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
VS
สมุทรสงคราม เอฟซี
15:30
สี่แคว ซิตี้
VS
น่าน
15:30
วัดโบสถ์ ซิตี้
VS
อุทัยธานี เอฟซี
15:30
มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี
VS
นครราชสีมา ยูไนเต็ด
15:30
ม. นอร์ทกรุงเทพ
VS
ธนบุรี ยูไนเต็ด
15:30
นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
VS
พราม แบงค็อก
15:30
อุบล ครัวนภัส เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
15:30
บางกอก เอฟซี
VS
ทหารบก เอฟซี
15:30
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
VS
ปลวกแดง ยูไนเต็ด
16:00
ป่าตอง ซิตี้
VS
สงขลา เอฟซี
16:00
แม่โจ้ ยูไนเต็ด
VS
อุตรดิตถ์
18:00
ฉะเชิงเทรา
VS
บ้านบึง เอฟซี
USL League One
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
05:30
ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
VS
Forward Madison
09:00
Tucson
VS
Tormenta
มวยไทย
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
16:00
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี ทีเคโอ เกียรติเพชร
VS
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี ทีเคโอ เกียรติเพชร