ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน จันทร์ ที่ 25 ตุลาคม 2564

ลา ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:00
เคตาเฟ่
VS
เซลต้า บีโก้
ลีกา อเดลันเต้
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
02:00
คิโรน่า
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
ลีก เดอซ์
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:45
โอแซร์
VS
บาสเตีย
ซูเปอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
เบซิคตัส
VS
กาลาตาซาราย
เซเรีย อา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
06:00
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
เกรมิโอ
07:15
พัลไมรัส
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
อัลสเวนส์คาน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
โอเรโบร
VS
เดเกอร์ฟอร์ส
ซูเปอร์ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
อัลบอร์ก
VS
วีบอร์ก
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
วาร์นาโม่
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
พรีเมียร์ชิพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:45
Klaydbank
VS
เอลกิน ซิตี้
ซูเปอร์ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:45
ติราน่า
VS
ปาร์ติซานี่ ติราน่า
เอ พีเอฟจี
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:30
โบเตฟ พลอฟดิฟ
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
ลีกา ซาเกรส
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:00
กิล วิเซนเต้
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
03:15
เบาวิสต้า
VS
เบเลเนนส์
พรีเมียร์ชิพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
01:45
ลาร์น
VS
ลินฟิลด์
ลีกา 1
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:30
Clinceni
VS
UTA Arad
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูช
VS
เซปซี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:30
ซาร์เมียนโต้
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
00:30
อัลโดซิวี่
VS
อาร์เซน่อล ซารานดี้
02:45
อัตเลติโก ตูคูมาน
VS
ปาโตรนาโต้
05:00
ริเวอร์เพลท
VS
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07:15
อินเดเปนเดียนเต้
VS
อูนิโอน ซานตา เฟ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:30
ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
VS
อันโตฟากัสตา
02:00
ปาเลสติโน่
VS
ลา เซเรน่า
07:00
คูริโก้ อูนิโด้
VS
อูนิโอน ลา คาเลร่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:15
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
แอชดอด
00:45
มัคคาบี้ ไฮฟา
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
พีเอฟซี โซชิ
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
04:30
Guaireña
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
Liga II
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:30
คอนคอร์เดีย เคียชน่า
VS
บราซอฟ
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
20:15
อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
ซุด อเมริกา
23:45
Cerro Largo
VS
Plaza Colonia
02:00
River Plate
VS
เฟนิกซ์
เซเรีย อา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
07:00
เดปอร์ติโว่ กูเอนก้า
VS
Macará
สตาร์ส ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:20
อัล ชามาล
VS
อัล ดูเฮล
21:20
อัล อาห์ลี โดฮา
VS
อัล อาราบี
23:45
กาตาร์ เอสซี
VS
อัล วาคราห์
เพอร์ซาลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:30
VPK-Ahro
VS
เฮอร์นิค-สปอร์ต
22:30
โอโบล่อน-โบรวาร์
VS
Ahrobiznes Volochysk
Super League
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
17:15
อันติจาน
VS
นาซาฟ
ลีกา 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
00:00
ดุ๊ยส์บวร์ก
VS
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ซูเปอร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
15:15
เปอร์ซิปูร่า จายาปูร่า
VS
บาริโต้ ปูเตร่า
20:30
เปอร์เซล่า ลามังกัน
VS
เปอร์ซิค เคดิรี่
ลีก คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
21:15
อัล นาเซอร์ ดูไบ
VS
อัล ดาฟรา
21:15
อัล ชาร์จาห์
VS
อัจมาน
23:30
อัล วาเซิ่ล
VS
บานี่ ยาส
23:30
อัล อูรูบ้า
VS
อัล อิตติฮัด คัลบา
ยู-19 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
สาธารณรัฐเช็ก ยู-19
VS
สเปน ยู-19
AFC U23 Championship
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
16:00
เกาหลีใต้ ยู-23
VS
ฟิลิปปินส์
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
22:00
ซาบาอิล
VS
คาราบัค
สโลวาเกีย - สโลวาเกีย ลีก้า 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
19:30
Dubnica
VS
STK 1914 Samorin
อินโดนีเซีย - อินโดนีเซีย ลีก้า 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ทีมเยือน
15:15
Persekat
VS
Dewa United
18:15
PSIM Yogyakarta
VS
Persijap Jepara
20:30
บาดัก ลัมปุง
VS
เปอร์เซรัง เซอรัง
20:45
PS Hizbul Wathan
VS
PSG Pati